Từ khóa hot:
 http://nhac.vui.vn/imageupload/upload/saovui/kygiaoluu/1-2013/1363597655_690x31011.jpg http://nhac.vui.vn/imageupload/upload/saovui/kygiaoluu/1-2013/1363597655_690x31012.jpg http://nhac.vui.vn/imageupload/upload/saovui/kygiaoluu/1-2013/1363597655_690x31013.jpg http://nhac.vui.vn/imageupload/upload/saovui/kygiaoluu/1-2013/1363597655_Khoi-My-collection.jpg http://nhac.vui.vn/imageupload/upload/saovui/kygiaoluu/1-2013/1363597655_690x3101.jpg http://nhac.vui.vn/imageupload/upload/saovui/kygiaoluu/1-2013/1363597655_690x3103.jpg http://nhac.vui.vn/imageupload/upload/saovui/kygiaoluu/1-2013/1363597655_690x3106.jpg http://nhac.vui.vn/imageupload/upload/saovui/kygiaoluu/1-2013/1363597655_690x3107.jpg http://nhac.vui.vn/imageupload/upload/saovui/kygiaoluu/1-2013/1363597655_690x3108.jpg http://nhac.vui.vn/imageupload/upload/saovui/kygiaoluu/1-2013/1363597655_690x31010.jpg
Khởi My

Tên thật: Trần Khởi My
Birthday: 02.01.1990
Nickname: Panda, Voi
Châm ngôn sống: Thất bại không là thua cuộc mà là thử thách mới
Sở thích:
Xem phim kinh dị, chăm sóc cây xương rồng, uống trà sữa, thích nuôi hamster
Thích ăn : Bánh tráng trộn, càng cúm, lẩu thái hải sản…
Thích thể loại nhạc : Hòa Tầu, nhạc nhẹ, nhạc nước ngoài…
Thích xem phim : kinh dị, hài hước, hoạt hình…
Ghét nhất : la mắng, bị nạt, lừa dối…
Sợ nhất : con sâu, sợ ma ^^…

Khởi My đạt giải nhất trong cuộc thi Tiếng ca học đường, với chất giọng trong trẻo, cao vút, Khởi My dễ dàng dành được thiện cảm trong các ca khúc của mình. Ca khúc Vì sao, Vết cắt.. trong album Đôi cánh phát hành vừa qua đã dành được lượt nghe và lượt tải kỷ lục trên các trang âm nhạc. Ngoài ra Khởi My còn đảm nhận vai trò MC cho một kênh truyền hình tuổi teen đang rất được yêu thích hiện nay.

Tập 1: Khởi My Với Sao Vui - Khởi My

Thể loại: Sao Vui | Nghe: 54607

Nghe nhạc, xem video clip Khởi My trên http://nhac.vui.vn
Facebook
<< Đầu   [1]  2  3  4  Cuối >>

Dõi theo Sao

Khởi My: Tôi chưa thể mở lòng với cha ruột
Tận bây giờ, Khởi My vẫn chưa sẵn sàng để đón nhận...
Khởi My giả trai, 365 giả gái gây náo loạn
Màn hoán đổi giới tính hát Nobody và hit của Justin Bieber...
Khởi My cá tính bên dàn trai đẹp
Nữ ca sĩ đã xuất hiện trong buổi họp báo của Phở Đặc...

Chuyện của Sao

Khởi My đùa giỡn với "người yêu"...
Khởi My thường xuyên quấn quýt với thành viên Kelvin Huy Khánh...
Khởi My khoác tay người yêu tin đồn tại...
Mẹ của Khởi My khá thoải mái khi thấy con gái thân thiết...
Khởi My: Khó mở lòng với người cha bỏ...
Sau ánh hào quang trên sân khấu là Khởi My khác hẳn khi ai...